25 Nov 2021 / 52 views
Gurdiola awamwagia sifa wachezaji wake

Kocha wa Manchester City Pep Guardiola alisifu uthabiti wa timu yake baada ya mchezo mwingine wa kuvutia kupata ushindi wa 2-1 wa Ligi ya Mabingwa Ulaya dhidi ya Paris St Germain Jumatano, ambao ulijihakikishia nafasi ya 16 bora kama washindi wa kundi.

Man City, ambao walifika fainali ya msimu uliopita, wamefuzu hadi hatua ya mtoano kwa mwaka wa tisa mfululizo na kupata ushindi dhidi ya Wafaransa licha ya kukosa vipaji vya ubunifu vya Kevin De Bruyne, Jack Grealish na Phil Foden.

"Tulicheza vizuri sana (Paris) na tulirekebisha kidogo wanachofanya. Ni hatari sana, ubora walio nao ni wa ajabu," Guardiola alisema.

"Lakini tulifanya mchezo mzuri sana tukiwa sisi wenyewe -- tukiwa na uchokozi wa mpira na kulinda vyema tulipojilinda kwa kina ... Jambo muhimu ni kuwa sisi wenyewe.

"Kinachokupa uthabiti ni jinsi unavyofanya kazi na jinsi tunavyofanya kazi ni nzuri sana. Watu wanafurahia kututazama na tunafurahia kucheza. Tunatumahi tunaweza kuendeleza hili kwa muda mrefu iwezekanavyo."

City, inayoshika nafasi ya pili kwenye Ligi ya Premia ikiwa na pointi 26 katika mechi 12, itaikaribisha West Ham United iliyo nafasi ya nne Jumapili.