03 May 2021 / 43 views
Kane atamani kushinda makombe

Mshambuliaji wa Tottenham, Harry Kane amesisitiza hamu yake ya kushinda mataji kufuatia kushindwa kutwaa Kombe la Carabao dhidi ya Manchester City.

Nahodha wa England bado hajatwaa kombe akiwa na klabu yake hiyo ya Tottenham ambapo wamepoteza fainali tatu ndani ya klabu hiyo.

Tottenha alielezea msimu huu kama wa kukatisha tamaa baada ya klabu yake kuwa nafasi ya saba kwenye msimamo wa ligi kuu soka nchini England.

Mkataba wa sasa wa Kane unaendelea hadi 2024 lakini amekuwa akihusishwa mara kwa mara na kuondoka katika wiki za hivi karibuni.

Amefunga mabao 31 katika mechi 44 msimu huu na wiki hii alishinda Mchezaji Bora wa Mwaka wa Ligi Kuu kwenye Tuzo za Soka za London.

"Ninapotazama nyuma mwishoni mwa kazi yangu, haya ndio mambo nitakayopita na kuchukua zaidi lakini lengo sasa hivi kama mchezaji ni kushinda mataji ya timu.

"Ningependa kushinda mataji ya timu na hii lakini hii ndio ilivyo. "Ninajivunia kuishinda; inamaanisha imekuwa msimu mzuri uwanjani.