21 Nov 2020 / 55 views
Gurdiola ataka Messi abakie Barcelona

Kocha wa Manchester City, Pep Guardiola amesema kuwa anataka Lionel Messi amalize soka lek ndani ya klabu yake ya Barcelona licha ya changamoto anazokutana nazo.

Mkataba wa Messi unamalizika msimu ujao wa kiangazi na angeweza kusaini makubaliano ya kabla ya mkataba na kilabu chochote nje ya Uhispania kutoka 1 Januari.

Guardiola alisema: "Messi ni mchezaji wa Barcelona. Nilisema mara elfu moja. Kama shabiki, nataka Leo amalize hapo."

Mchezaji wa Argentina Messi alikuwa ameonekana kujiunga na City baada ya kuweka ombi la uhamisho mnamo Agosti, tu kwa rais wa wakati huo wa Barcelona Josep Maria Bartomeu kuzuia uhamisho huo.

Bartomeu kisha alijiuzulu mnamo Oktoba lakini baadaye Messi bado haijulikani. "Mkataba wake unamalizika mwaka huu [msimu] na sijui ni nini kitatokea akilini mwake," Guardiola alisema.

 Paris St-Germain pia imekuwa ikihusishwa na mchezaji huyo wa miaka lakini kila mgombea katika uchaguzi wa urais wa Barcelona - utakaofanyika Januari amesema ni kipaumbele kwao kumshawishi Messi abaki.

"Ninashukuru sana Barcelona na kile walichonifanyia," alisema Guardiola, ambaye alifanya kazi na Messi wakati akisimamia kilabu kati ya 2008 na 2012. "

Katika akademi, kama mchezaji na meneja, walinipa kila kitu kabisa. Hivi sasa Messi ni mchezaji wa Barcelona na soko la uhamisho liko Juni na Julai. "Tuna michezo na malengo ya ajabu na mambo ambayo tungependa kufikia. Hilo ndilo jambo pekee katika akili zetu. Wengine, siwezi kusema chochote."